DANH SÁCH VẬN ĐỘNG VIÊN LỌT VÀO VÒNG CHUNG KẾT OLYMPIC BRIGHT SCHOOL 2018

          Theo đúng kế hoạch, hôm nay thứ 5 ngày 7 tháng 6 năm 2018 Ban tổ chức Thế vận hội Olympic Bright School 2018 đã tổ chức vòng Bán kết cho tất cả các vận động viên ở các môn thi đấu: Đu xà, Câu cá, Vật Sumo, Đua xe thăng bằng, Chạy tiếp sức, Đẩy tạ, Chạy vượt rào, Phóng lao và Bóng ném.

Sau 3 ngày đêm chuyên cần luyện tập, các vận động viên đã mang đến một không khí thi đấu hết sức Fair Play tại vòng Bán kết Olympic Bright School năm nay.

Dưới đây là danh sách các vận động viên lọt vào vòng Chung kết ở các hạng mục thi đấu:

STT HỌ VÀ TÊN LỚP
Môn: ĐU XÀ
1 Trịnh Quang Minh ƯM1
2 Nguyễn Xuân Huy ƯM3
3 Đinh Ngọc Linh ƯM3
4 Nguyễn An Nguyên ƯM3
5 Đào Đức Anh ƯM3
6 Nguyễn Bảo Hân ƯM3
7 Lã Khánh Chi ƯM2
8 Trần Nhật Bách ƯM2
9 Nguyễn Hoàng Nhã Phương ƯM2
10 Lê Quỳnh Chi ƯM2
11 Đặng Quỳnh Châu GH
Môn: CÂU CÁ
1 Nguyễn Ngọc Khánh Vy ƯM1
2 Bùi Duy Bách ƯM1
3 Nguyễn Bảo Ngọc ƯM1
4 Tưởng gia Huy ƯM1
5 Nguyễn Phúc Khánh An UM1
6 Nguyễn Phú Gia Hưng ƯM2
7 Huỳnh Huyền Anh ƯM2
8 Lưu Quang Anh ƯM3
9 Nguyễn Mai Anh ƯM3
Môn: VẬT SUMO
1 Bùi Hạ Thảo MX1
2 Nguyễn Trâm Anh MX2
3 Lưu Gia Phong MX2
4 Văn Hà Vy MX3
5 Nguyễn Ngọc Tường Vy MX3
6 Mỹ Linh MX4
7 Khôi Nguyên MX4
8 Hồ Minh Khang MX1
Môn: ĐUA XE THĂNG BẰNG
1 Phạm Bảo Anh MX1
2 Trần Ngọc Tường Vy MX1
3 Bùi Đức Minh MX1
4 Nguyễn Hoàng Hải An MX1
5 Đoàn Việt Anh MX2
6 Sĩ Quang Nguyên MX2
7 Mai Tuệ Linh MX2
8 Nguyễn Bảo Linh MX3
9 Nguyễn Trí Kiệt MX3
10 Minh Châu MX4
Môn: CHẠY TIẾP SỨC
1 Bảo Lâm CN1
2 Hạ Vy CN1
3 Hà My CN1
4 Tuấn Kiệt CN1
5 Chí Minh CN1
6 Ngọc Hiếu CN4
7 Thế Vinh CN4
8 Gia Huy CN4
9 Gia Hưng CN4
10 Huyền Trâm CN4
11 Trọng Nghĩa CN2
12 Đức Anh CN2
13 Tấn Phát CN2
14 Hải Nam CN2
15 Kim Thành CN2
16 Khôi Nguyên CN3
17 Thanh Hà CN3
18 Hà Linh CN3
19 Hải Nam CN3
20 Khánh Duy CN3
Môn: ĐẨY TẠ
1 Nam Phong CN1
2 Nguyên Khang CN2
3 Tuấn Phong CN2
4 Bạch Linh An CN4
5 Trịnh Hải Phong CN1
Môn: CHẠY VƯỢT RÀO
1 Dương Hải Long LB4
2 Nguyễn Minh Hiếu LB2
3 Nguyễn Nhật Vinh LB2
4 Nguyễn Cảnh Anh LB4
5 Nguyễn Xuân Hải LB3
Môn: PHÓNG LAO
1 Nguyễn Bá Trường Minh LB2
2 Nguyễn Minh Khang LB3
3 Nam Khánh LB2
4 Nguyễn Duy Phúc LB1
5 Hán Trịnh Nguyệt Minh LB2
Môn: BÓNG NÉM
1 Vũ Nguyễn gia Huy LB1
2 Lê Như Quỳnh LB1
3 Tạ Bảo Châu LB1
4 Bùi Doãn Vinh Anh LB1
5 Bùi Nguyễn Lâm Nhi LB1
6 Lê Ngọc Minh Châu LB2
7 Nguyễn Hoàng Bảo Ngân LB2
8 Nguyễn Hoàng Anh LB2
9 Phạm Bảo An LB2
10 Nguyễn Quang Vinh LB2
11 Trần Nguyễn Bảo Minh LB3
12 Phạm Ngân Giang LB3
13 Bạch Thảo My LB3
14 Nguyễn hà Bảo Ngọc LB3
15 Trần Thiện Quang LB3
16 Đỗ Ngân Hà LB4
17 Nguyễn Thế Kiệt LB4
18 Phan Hà Minh Châu LB4
19 Nguyễn Ngọc Diệp LB4
20 Trần Lê Bảo Châu LB4

BTV Trần Thọ – Bright School

0849 (Copy) 34532914_10209634374376170_5208344215217504256_n (Copy) 34583756_1936789763007027_7799140841183772672_n (Copy) 34664354_1100895683385174_4204835723666259968_n (Copy) 34686484_10209634352935634_8348862338283077632_n (Copy) 34756916_1100897116718364_2474587416665522176_n (Copy) 34759148_1936791076340229_1472553812588756992_n (Copy) IMG_0501 (Copy) IMG_0537 (Copy) IMG_0630 (Copy) IMG_0669 (Copy) IMG_0789 (Copy) IMG_0886 (Copy) IMG_0903 (Copy) IMG_0915 (Copy)

Bài viết cùng chuyên mục

Gửi phản hồi

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiện thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>